Tare da ci gaba da ci gaba na zamani, laima sannu a hankali sun zama larura a rayuwarmu.Bayan haka, akwai yanayi maras tabbas, kuma na guje wa yadudduka.A wannan lokacin, amfanin laima za a iya haɓaka kuma a hankali ya zama wani abu a rayuwarmu..Jerin ayyuka na laima yana ba mu rayuwa mai aminci da kwanciyar hankali.
Kamfanoni masu alama suna ƙara kulawa da salon rayuwar abokan ciniki.Domin biyan buƙatun sayayya iri-iri na ƙungiyar mabukaci da aka yi niyya, shagunan alamar laima sun ƙara samfuran samfura kamar siliki, huluna, tabarau, tantuna da sauran samfuran da ke da alaƙa dangane da gabatarwar tashar samfurin.Gabatarwa ta tsakiya a cikin shagunan ƙwararrun tasha yana ba masu amfani ƙarin zaɓi;ba wai kawai yana biyan bukatun abokan ciniki daban-daban ba, amma har ma yana wadatar layin layin samfurin laima.Fitowar wannan tsari wata hanya ce da masana'antar laima za ta bi hanyar da ta ke da iyaka.Halin kuma wata alama ce ta ƙarshen gabatar da laima don kama salon rayuwar masu amfani.Saka gyale na siliki, huluna, tabarau, da tantuna a cikin shagunan laima yana da nasa zurfin gaskiyar:
1. Yadda ya kamata ku guje wa lahani na aikin guda ɗaya na samfuran laima
Tun zamanin da, ƙasata ta kasance babbar ƙasa wajen yin laima.Al'adun gargajiya na laima na bunƙasa.Musamman a shekarun baya-bayan nan, masana'antar laima ta kasata ta samu ci gaba cikin sauri, kuma an bullo da wasu nau'o'in laima kamar "lamba na aljanna" da "Plum laima".Shaguna na musamman na laima Cikin nutsuwa suna shiga gundumar kasuwanci mai wadata na birni, suna karya tsarin tallan gargajiya.
Idan kantin sayar da laima na musamman yana sayar da laima kawai, samfurin ya yi yawa kuma ba zai iya biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban ba.Abubuwan da suka dace da su suna bayyana a cikin kantin sayar da kayayyaki na musamman, wanda ke wadatar da tsarin samfurin na musamman kuma yana guje wa aikin guda ɗaya na samfuran laima.lahani.
2. Shagunan sayar da laima sun dogara da kama salon rayuwar masu amfani don jawo hankalin masu amfani
Dabarun nau'i-nau'i, hanyar siyayya ta tsayawa ɗaya ta fi kusa da buƙatun masu amfani daban-daban.Ya zama al'ada a cikin ginin kantin sayar da kayayyaki.Shagunan laima na iya ɗaukar salon rayuwar masu amfani kawai.Mai da hankali sosai kan buƙatun siyayya na masu siye da saduwa da masu amfani da aka yi niyya.Sha'awar gwaninta kan rukunin yanar gizon na iya ɗaukar hankalin masu amfani a cikin da'irar kasuwancin birni mai cike da cunkoso da cimma burin tallace-tallace.Saboda haka, ba abin mamaki ba ne cewa shagunan laima suna samar da samfurori masu alaka da nishaɗi na waje, irin su siliki, huluna, gilashin, tantuna, da dai sauransu.Shagunan laima ba sa siyar da laima, amma salon shakatawa na waje ya ƙunshi laima.Yana kama da Vanke yana sayar da ba kawai gidaje ba, har ma da irin rayuwa, rayuwa mai lafiya da wadata.Gasar kasuwa a yau ta sauya daga gasar kayayyaki zuwa gasar salon rayuwa da gasar mafita.Halin rayuwar masu amfani ya sami manyan canje-canje, kuma sun ƙara zama “lalala” da “wawaye.”Ta hanyar wadatar layin samfurin tasha, shagon laima da wayo ya haɗa ƙungiyoyin mabukaci da ke bibiyar nishaɗin waje da salon a cikin abokan cinikin sa, farawa daga tsara salon rayuwa, da ƙwaƙƙwaran masu siye a hannunsu.
3. Layin samfur mai wadata na shaguna masu alama shine yanayin da ke cikin masana'antu
Kamfanin alama mai nasara yana haɓaka haɓaka nau'i mai ma'ana a kusa da salon rayuwar masu amfani da manufa, wanda zai iya haɓaka haɓakar saurin alamar.Alal misali, Rejoice ya ƙaddamar da ƙarin samfurori irin su Rejoice sabulu da Rejoice shower gel bayan shamfu;Fuguiniao yana biye da takalma na fata.An ƙaddamar da ƙarin samfura kamar su tufafin Fuguiniao da kayan fata na Fuguiniao.Kamfanoni masu yawa suna sane da dogaro da layukan samfur masu arziƙi don fahimtar abokan ciniki sosai.A lokaci guda, tare da kewayon cibiyar sadarwa da shimfidar tasha ba a canza ba, layin samfur mai wadata yana haɓaka tallace-tallace yadda ya kamata kuma yana biyan buƙatu da yawa na masu amfani da manufa.Kamfanoni masu ƙira suna aiwatar da haɓaka nau'i, haɓaka layin samfura galibi dangane da preempting salon rayuwar masu amfani, farawa daga buƙatun siyayya iri-iri na masu amfani, da aiwatar da haɓaka nau'ikan ma'ana;masana'antar laima, a matsayin sabuwar masana'antar da ta shigo cikin tsarin tsarin mulkin mallaka, tana da babban ginshiƙan samfuri guda ɗaya.Dangane da koyo daga tsarin keɓancewa na sauran masana'antu, haɓaka layin samfura da gabatar da shi a cikin tasha wani lamari ne da babu makawa ga laima ta keɓantacce.
Lokacin aikawa: Maris-05-2021